|Mataimakin Shige da Fice na Thai Kyauta

Ka'idojin Sirri

Muna girmama sirrinku kuma muna da niyyar kare shi ta hanyar bin wannan dokar sirri ("Dokar"). Wannan Dokar tana bayyana nau'ikan bayanan da za mu iya tara daga gare ku ko waɗanda za ku iya bayarwa ("Bayanan Sirri") a shafin yanar gizon img42.com ("Shafin Yanar Gizo" ko "Sabis") da duk wasu kayayyaki da sabis da suka danganci su (daukaka, "Sabis"), da kuma hanyoyin da muke bi wajen tara, amfani, kula, kare, da bayyana waɗannan Bayanan Sirri. Hakanan yana bayyana zaɓuɓɓukan da ke akwai ga ku dangane da amfani da Bayanan Sirrin ku da yadda za ku iya samun dama da sabunta su.

Wannan Dokar tana da inganci a doka tsakanin ku ("Mai Amfani", "ku" ko "naku") da AGENTS CO., LTD. ("AGENTS CO., LTD.", "mu", "muke" ko "namu"). Idan kuna shiga cikin wannan yarjejeniyar a madadin kasuwanci ko wata hukuma ta doka, kuna wakiltar cewa kuna da ikon da zai iya ɗaure wannan hukuma ga wannan yarjejeniyar, a wannan yanayin sharuɗɗan "Mai Amfani", "ku" ko "naku" za su danganta da wannan hukuma. Idan ba ku da wannan ikon, ko idan ba ku yarda da sharuɗɗan wannan yarjejeniyar ba, ba za ku iya karɓar wannan yarjejeniyar ba kuma ba za ku iya samun dama da amfani da Shafin Yanar Gizo da Sabis ba. Ta hanyar samun dama da amfani da Shafin Yanar Gizo da Sabis, kuna amincewa cewa kun karanta, fahimta, kuma kuna yarda da sharuɗɗan wannan Dokar. Wannan Dokar ba ta shafi ayyukan kamfanoni da ba mu mallaka ko sarrafa su ba, ko ga mutane da ba mu ɗauka ko gudanar da su ba.

Tattara Bayani ta atomatik

Lokacin da ku ka buɗe Shafin Yanar Gizo, sabobinmu suna rikodin kai tsaye bayanan da burauzarku ke aikawa. Wannan bayanin na iya haɗawa da bayanai kamar adireshin IP na na'urar ku, nau'in burauza, da sigar, nau'in tsarin aiki da sigar, zaɓuɓɓukan harshe ko shafin yanar gizon da kuke ziyarta kafin ku zo Shafin Yanar Gizo da Sabis, shafukan Shafin Yanar Gizo da Sabis da kuke ziyarta, lokacin da aka ɗauka a waɗannan shafukan, bayanan da kuke bincika a kan Shafin Yanar Gizo, lokutan da aka samu da ranakun, da sauran kididdiga.

Bayanan da aka tattara ta atomatik ana amfani da su ne kawai don gano yiwuwar lokuta na cin zarafi da kafa bayanan kididdiga game da amfani da zirga-zirgar shafin yanar gizo da ayyuka. Wannan bayanan kididdiga ba a haɗa su a cikin wani tsari da zai iya gano kowanne mai amfani na tsarin ba.

Tattara Bayanan Sirri

Za ku iya samun dama da amfani da Shafin Yanar Gizo da Sabis ba tare da gaya mana wanene ku ba ko bayyana kowanne bayani wanda zai iya tantance ku a matsayin mutum mai takamaiman, mai ganewa. Duk da haka, idan kuna son amfani da wasu daga cikin abubuwan da aka bayar a kan Shafin Yanar Gizo, ana iya tambayar ku don bayar da wasu Bayanan Sirri (misali, sunanku da adireshin imel).

Muna karɓa da adana kowanne bayani da kuka bayar mana da sanin ku lokacin da kuka yi sayayya, ko cika kowanne fom a kan Shafin Yanar Gizo. Lokacin da aka buƙata, wannan bayani na iya haɗawa da abubuwa masu zuwa:

  • Bayanan asusun (kamar suna mai amfani, ID mai amfani na musamman, kalmar wucewa, da sauransu)
  • Bayanan tuntuɓar (kamar adireshin imel, lambar waya, da sauransu)
  • Bayanan sirri na asali (kamar suna, ƙasar zama, da sauransu)

Wasu daga cikin bayanan da muke tattarawa suna fitowa kai tsaye daga gare ku ta hanyar Shafin yanar gizo da Ayyuka. Duk da haka, muna iya kuma tattara Bayanan Kansa game da ku daga wasu hanyoyi kamar bayanan jama'a da abokan kasuwancinmu na hadin gwiwa.

Za ku iya zaɓar kada ku bayar mana da Bayanan Sirrin ku, amma a wannan yanayin ba za ku iya samun damar amfani da wasu daga cikin abubuwan da ke kan Shafin Yanar Gizo ba. Masu Amfani da ke cikin shakku game da abin da bayanan da suka zama wajibi suna da izinin tuntuɓar mu.

Sirrin Yara

A cikin bin Dokar Kare Bayanai na Kankara (PDPA) na Thailand, muna ɗaukar kulawa ta musamman don kare Bayanan Sirri na yara ƙasa da shekaru 20. Duk da cewa ba ma tarawa Bayanan Sirri daga yara ƙasa da shekaru 20, akwai wasu yanayi inda wannan na iya faruwa, kamar lokacin da uwa ko uba ya mika bayanai masu alaƙa da ɗansu yayin aikace-aikacen visa. Idan kuna ƙasa da shekaru 20, don Allah kada ku mika kowanne Bayanan Sirri ta hanyar Shafin yanar gizo da Ayyuka. Idan kuna da dalilin tunanin cewa wani yaro ƙasa da shekaru 20 ya bayar da Bayanan Sirri a gare mu ta hanyar Shafin yanar gizo da Ayyuka, don Allah ku tuntube mu don neman mu goge Bayanan Sirrin wannan yaron daga Ayyukanmu.

Muna ƙarfafa iyaye da masu kula da doka su kula da amfani da Intanet na yaransu da kuma taimakawa wajen aiwatar da wannan Dokar ta hanyar umartar yaransu kada su bayar da Bayanan Sirri ta hanyar Shafin Yanar Gizo da Sabis ba tare da izinin su ba. Hakanan muna roƙon dukkan iyaye da masu kula da doka da ke kula da yara su ɗauki matakan da suka dace don tabbatar da cewa an umarce su kada su bayar da Bayanan Sirri lokacin da suke kan layi ba tare da izinin su ba.

Amfani da Sarrafa Bayanan da aka Tara

Muna aiki a matsayin mai kula da bayanai da mai sarrafa bayanai lokacin da muke gudanar da Bayanan Sirri, sai dai idan mun shiga cikin yarjejeniyar sarrafa bayanai tare da ku, a wannan yanayin ku za ku kasance mai kula da bayanai kuma mu za mu kasance mai sarrafa bayanai.

Rawar mu na iya bambanta dangane da takamaiman yanayi da ya shafi Bayanan Sirri. Muna aiki a matsayin mai kula da bayanai lokacin da muke neman ku gabatar da Bayanan Sirrin ku da suka zama dole don tabbatar da samun ku da amfani da shafin yanar gizo da ayyuka. A irin waɗannan lokuta, muna mai kula da bayanai saboda muna tantance dalilai da hanyoyin sarrafa Bayanan Sirri.

Muna aiki a matsayin mai sarrafa bayanai a cikin yanayi lokacin da ku ke mika Bayanan Sirri ta hanyar Shafin Yanar Gizo da Sabis. Ba mu mallaka, sarrafa, ko yanke shawara akan Bayanan Sirri da aka mika, kuma ana sarrafa waɗannan Bayanan Sirri ne kawai bisa ga umarninku. A irin waɗannan lokuta, Mai Amfani da ke bayar da Bayanan Sirri yana aiki a matsayin mai kula da bayanai.

Domin yin shafin yanar gizo da ayyuka a gare ku, ko don cika wani doka, muna iya buƙatar tattara da amfani da wasu Bayanan Sirri. Idan ba ku bayar da bayanan da muke nema ba, muna iya rashin iya ba ku samfuran ko ayyukan da aka nema. Duk bayanan da muka tattara daga gare ku na iya amfani da su don waɗannan dalilan:

  • Ƙirƙiri da gudanar da asusun masu amfani
  • Cika da gudanar da umarni
  • Isar da kayayyaki ko ayyuka
  • Inganta kayayyaki da ayyuka
  • Aika sabuntawa kan kayayyaki da ayyuka
  • Amsa tambayoyi da bayar da tallafi
  • Nemi ra'ayin masu amfani
  • Inganta ƙwarewar mai amfani
  • Bayanin shaida daga abokan ciniki
  • Karfafa sharuɗɗan da ka'idoji da manufofi
  • Kariya daga cin zarafi da masu amfani da ke da mugun niyya
  • Amsa bukatun shari'a da hana cutarwa
  • Gudanar da Shafin yanar gizo da Ayyuka

Tsarin Biyan Kuɗi

A cikin yanayin Ayyuka da ke buƙatar biyan kuɗi, kuna iya buƙatar bayar da bayanan katin kuɗi ko wasu bayanan asusun biyan kuɗi, wanda za a yi amfani da shi kawai don aiwatar da biyan kuɗi. Muna amfani da masu sarrafa biyan kuɗi na ɓangare na uku ("Masu Sarrafa Biyan Kuɗi") don taimaka mana wajen aiwatar da bayanan biyan kuɗin ku cikin tsaro.

Masu sarrafa biyan kuɗi suna bin sabbin ka'idojin tsaro kamar yadda hukumar PCI Security Standards Council ta tsara, wanda haɗin gwiwa ne na alamomin kamar Visa, MasterCard, American Express da Discover. Musayar bayanan sirri da na kashin kai yana faruwa ta hanyar tashar sadarwa ta SSL da aka tabbatar da kuma an ɓoye tare da sa hannun dijital, kuma shafin yanar gizo da ayyuka suna kuma bin tsauraran ka'idojin rauni don ƙirƙirar yanayi mai tsaro ga Masu Amfani. Za mu raba bayanan biyan kuɗi tare da Masu Sarrafa Biyan Kuɗi kawai a cikin iyakar da ta dace don dalilai na sarrafa biyan kuɗin ku, maida waɗannan biyan kuɗin, da magance korafe-korafe da tambayoyi da suka shafi waɗannan biyan kuɗin da maida kudi.

Tsaro na Bayani

Muna tabbatar da bayanan da kuka bayar akan sabobin kwamfuta a cikin yanayi mai tsaro, wanda aka kare daga samun dama, amfani, ko bayyana ba tare da izini ba. Muna kiyaye matakan gudanarwa, fasaha, da na jiki masu kyau don karewa daga samun dama, amfani, canji, da bayyana Bayanan Sirri a cikin kulawarmu da tsarewar mu. Duk da haka, babu wani watsawar bayanai akan Intanet ko hanyar sadarwa mara waya da za a iya tabbatarwa.

Saboda haka, yayin da muke ƙoƙarin kare Bayanan Kansa, kuna tabbatar da cewa (i) akwai iyakokin tsaro da sirri na Intanet waɗanda suka wuce ikonmu; (ii) tsaro, inganci, da sirrin kowanne da duk bayanai da aka musanya tsakanin ku da Shafin yanar gizo da Ayyuka ba za a iya tabbatar da su ba; da (iii) kowanne irin bayanai da bayanai na iya zama a kalla ko a yi musu gyara a cikin hanya ta hanyar wani ɓangare na uku, duk da ƙoƙarin mafi kyau.

Tuntuɓar mu

Idan kuna da kowanne tambayoyi, damuwa, ko koke game da wannan Dokar Sirri, muna ƙarfafa ku da ku tuntube mu ta hanyar bayanan da ke ƙasa:

42@img42.com

An sabunta ranar 9 ga Fabrairu, 2025